IRENE UWOYA "Mimi na Dogo Janja tumeshindwana, nina mtu wangu akioa nitaenda"

YREADY

Loading please wait...

Irene Uwoya amekubali kufunguka kuhusu mahusiano yake mapya na kufunguka kila kitu kuhusu kile kilichokuwa kikiendelea mtandaoni kuhusu yeye na Dogo
More videos related
Mke wa mtu mtamu
joniupdate, 13/02/2018
BIBI HARUSI AIKIMBIA NDOA
Global TV Online, 07/02/2018
WEMA AKIWA KITANDANI NA DIAMOND
Global TV Online, 13/01/2014
Raha ya kutombana
Oman Oman, 08/04/2016

Home
www.YReady.Net - mobile video site & app video downloader